bango

bango
---YOU ARE ALL WELCOME TO THE "CITY STAR BOUTIQUE" SATISFACTION GUARANTEED-OPENING HOURS FROM 9AM TO 9PM--

NEW ARRIVALS AT CITY STAR BOUTIQUE

NEW ARRIVALS AT CITY STAR BOUTIQUE

Tuesday, September 6, 2011

MARIA RICHARD NA GRACE RASHID NDANI YA STAR BOUTIQUE..


HAWA WAREMBO NDIO WAHUSIKA WAKUU HAPA CITY STAR BOUTIQUE, UKIFIKA WATAKUPOKEA KWA MASHAMSHAM NA SMILE ZA NGUVU KAMA UNAVYOWAONA KWENYE PICHA....
MARIA NA GRACE WANA UZOEFU WA KUTOSHA NA KAZI NA WANAUWEZO WA KUMSHAURI MTEJA KUCHAGUA MAVAI YAENDAYO NA FASION, NA KUKUFANYA WEWE MPENZI MTEJA WETU UKAPENDEZA SANA.. ..
MARIA NA GRACE WANAWAKARIBISHA SANA NA WATAFURAHI KUKUHUDUMIA WEWE NGD MTEJA WETU... KARIBU SANA CITY STAR BOUTIQUE UJIPATIE VITU VYA KIJANJA KABISA..

1 comment:

  1. The second image looks more ncie with their smiling expression .

    ReplyDelete